Chào các bạn để xem nội dung và tham gia bình luận xin mời các bạn hãy đăng ký...
Chào các bạn để xem nội dung và tham gia bình luận xin mời các bạn hãy đăng ký...
Coins Miners

Vbonus Tân Thiên Long 3D đã dễ dàng tham gia hơn

Go down

Vbonus Tân Thiên Long 3D đã dễ dàng tham gia hơn Empty Vbonus Tân Thiên Long 3D đã dễ dàng tham gia hơn

Bài gửi by Admin Tue Nov 18, 2014 10:29 am

Mấy hôm gần đây, Vbonus Tân Thiên Long 3D có thông báo giảm cấp nhận code Vbonus, từ level 40 đã xuống chỉ còn level 20. Tân Thiên Long lên 40 thì khá khó khan, nhưng up acc lên 20 cũng nhanh, mất khoảng 30’ là up lên thôi.

Vbonus Tân Thiên Long 3D đã dễ dàng tham gia hơn 3091442423_743329464_574_574

Mình mời 1 bạn chơi game. Khi bạn này nhận xong code tân thủ, nếu muốn mua thẻ Zing giá 60k, mình chỉ bán với giá 50k. Đối với khách ở quán thì nếu up lên level 2x mình tặng 1h chơi miễn phí (cái này tụi nhóc ở quán mình thích cực kỳ luôn này).
Một số chơi thấy game đẹp nên chơi luôn, cũng có 1 số chơi vì có bạn bè… nhờ vậy mà net cũng được thêm vài khách quen. À mà bữa tham gia event bên forum, có mục đua top nhận code Vbonus được tặng quà nữa. Các bạn tham gia event này chưa ?
Vbonus Tân Thiên Long 3D kéo dài đến 09/11 này là hết rồi, chắc phải tranh thủ cày thôi. Bác nào cũng đang cày thì điểm danh tại đây kết bạn luôn nào ☺ .
Admin
Admin
Admin
Admin

Điểm : 139
Danh Tiếng : 1

https://community.forum-viet.com

- Similar topics